Tuesday, January 26, 2016

Tukutane Ijumaa, 29.Januari 2016 kumwenzi Mzee Wetu Mikidadi Akida

 

Chama cha Watanzania Oslo kinawatangazia ndugu, jamaa na marafiki kukutana na kumuenzi mzee wetu na aliyekuwa mmoja wa waasisi wa chama chetu, mzee Mikidadi Akida.

Siku ya ijumaa hii:
Tarehe 29.01.2016.
Kuanzia saa 11 jioni (17:00 CET)
Mahali: NAV Tøyensenteret
Orofa ya 6
Anwani: Hagegata 24

Mnaombwa wote kuhudhuria kwa wingi.

Tunaomba watakaokuja waje na chochote kile cha kula au kutafuna na kinywaji baridi. 

Pia tunaomba tusaidiane kusambaza hii taarifa.

Mwenyezi Mungu amlaze mahala pema peponi. Amin.

Wenu,
Daddy O. Hassan
Mwenyekiti,
Chama Cha Watanzania Oslo

No comments: